Takvimi - Shqip APK

Takvimi - Shqip

4.5.20

Tải về Takvimi - Shqip APK cho Android - Miễn phí - Phiên bản mới nhất

Phiên bản mới nhất

TênTakvimi APK
Phiên bản4.5.20 (59)
Cập nhật27 th 10, 2021
Nhà phát triểnDawaTools
IDcom.qsi.takvimi
Lượt cài đặt500.000+
Thể loạiỨng dụng, Sách và Tài liệu tham khảo

Ứng dụng Takvimi - Shqip

Takvimi ne gjuhën shqipe mỗi trojet shqiptare.

Takvimi për Kosovë, Shqipëri, Maqedoni dhe Mal të Zi (Ulqin).
Đọc thêm